Warning: file_exists(): open_basedir restriction in effect. File(C:\Inetpub\vhosts\tspca-tanzania.org\httpdocs/wp-content/themes/centilium/single-post-tspca-inafanya-ukaguzi-wa-barabarani-na-kubaini-baadhi-ya-madereva-wanaofanya-ukatili-kwa-wanyama-kwa-kuwabeba-wanyama-ndani-ya-magari-yao-huku-wakiwakandamiza-na-mizigo.php) is not within the allowed path(s): (C:/Inetpub/vhosts/tspca-tanzania.org\;C:\Windows\Temp\) in C:\Inetpub\vhosts\tspca-tanzania.org\httpdocs\wp-includes\template.php on line 634

Warning: file_exists(): open_basedir restriction in effect. File(C:\Inetpub\vhosts\tspca-tanzania.org\httpdocs/wp-content/themes/centilium/single-post-tspca-inafanya-ukaguzi-wa-barabarani-na-kubaini-baadhi-ya-madereva-wanaofanya-ukatili-kwa-wanyama-kwa-kuwabeba-wanyama-ndani-ya-magari-yao-huku-wakiwakandamiza-na-mizigo.php) is not within the allowed path(s): (C:/Inetpub/vhosts/tspca-tanzania.org\;C:\Windows\Temp\) in C:\Inetpub\vhosts\tspca-tanzania.org\httpdocs\wp-includes\template.php on line 637
TSPCA Inafanya Ukaguzi Wa Barabarani Na Kubaini Baadhi Ya Madereva Wanaofanya Ukatili Kwa Wanyama Kwa Kuwabeba Wanyama Ndani Ya Magari Yao Huku Wakiwakandamiza Na Mizigo – Tanzania Society for the Prevention of Cruelty to Animals (T.S.P.C.A)

TSPCA Inafanya Ukaguzi Wa Barabarani Na Kubaini Baadhi Ya Madereva Wanaofanya Ukatili Kwa Wanyama Kwa Kuwabeba Wanyama Ndani Ya Magari Yao Huku Wakiwakandamiza Na Mizigo

TSPCA ilichukua hatua ya kuwashusha na kuwapanga upya kwenye gari huku wakimpa onyo kali dereva muhusika.